Extramót SH - 19./20. október 2019 – Ásvallalaug Hafnarfirði – 25m braut

Opið sundmót fyrir öll félög og sundmenn – Aldursflokkar og opnir flokkar
beint úrslitarsund

Formenn, þjálfarar og sundmenn velkomin á Extramót Sundfélags Hafnarfjarðar, 19./20.10.2019.
Við vonumst til að bjóða upp á ahugaverða dagsskrá með öllum ÍM-greinum, og jafnvel áhugaverður verðlaun (samtals 85.000 kr).

Extramot2019-results.pdf
 Úrslit í pdf (1068 K)
Extramot2019-results.lxf
 Úrslit fyrir splash (87 K)
Extramot2019-pointhighest.pdf
 10 Stigahæst sundmenn (428 K)
Extram�t2019-medaliatoelu.pdf
 Medalcount (427 K)
Extramot2019-sigurvegarar.pdf
 All winners (488 K)
Konur Mótsmet Extramót
Karlar
0:25,50 Ragnheiður Ragnarsdóttir, KR 2011 50m skriðsund 0:22,62 Dadó Fenrir Jasminuson, SH 2018
0:57,27 Ingibjörg Kristín Jónsdóttir, SH 2009 100m skriðsund 0:49,90 Dadó Fenrir Jasminuson, SH 2018
2:03,48 Inga Elín Cryer, ÍA 2011 200m skriðsund 1:52,86 Aron Örn Stefánsson, SH 2017
4:15,91 Inga Elín Cryer, ÍA 2012 400m skriðsund 3:56,80 Kristófer Sigurðsson, ÍRB 2014
8:54,86 Inga Elín Cryer, ÍA 2009 800m skriðsund 8:17,74 Aron Örn Stefánsson, SH 2012
16:46,95 Eygló Ósk Gústafsdóttir, Ægir 2012 1500m skriðsund 16:03,64 Patrick Viggó Vilbergsson, BREI 2018
0:28,11 Ingibjörg Kristín Jónsdóttir, SH 2011 50m baksund 0:25,18 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2018
0:58,86 Eygló Ósk Gústafsdóttir, Ægir 2015 100m baksund 0:55,16 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2015
2:11,29 Eygló Ósk Gústafsdóttir, Ægir 2011 200m baksund 2:04,08 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2013
0:30,53 Hrafnhildur Lúthersdóttir, SH 2017 50m bringusund 0:28,58 Jakob J. Sveinsson, Ægir 2013
1:08,07 Hrafnhildur Lúthersdóttir, SH 2017 100m bringusund 1:01,95 Jakob J. Sveinsson, Ægir 2010
2:28,07 Hrafnhildur Lúthersdóttir, SH 2017 200m bringusund 2:17,75 Hrafn Traustason, ÍA 2009
0:27,63 Ingibjörg Kristín Jónsdóttir, SH 2017 50m flugsund 0:24,38 Hjörtur Már Reynisson, KR 2009
1:02,60 Eygló Ósk Gústafsdóttir, Ægir 2014 100m flugsund 0:56,22 Ágúst Júlíusson, ÍA 2016
2:21,68 Sunneva Dögg Róbertsson, ÍRB 2016 200m flugsund 2:06,71 Daníel Hannes Pálsson, FJÖL 2013
1:01,35 Hrafnhildur Lúthersdóttir, SH 2017 100m fjórsund 0:56,16 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2018
2:15,10 Eygló Ósk Gústafsdóttir, Ægir 2012 200m fjórsund 2:04,30 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2014
4:53,22 Inga Elín Cryer, ÍA 2009 400m fjórsund 4:32,99 Kristinn Þórarinsson, FJÖL 2014