SH sterkasta liš ķ ĶM25 17.11.2021
Hátíð persónulegra bestu tíma, titla, meta, verðlauna og lágmörk fór fram um síðustu helgi í Ásvallalaug í ÍM.
SH vann meira en helming allra Íslandsmeistaratitla: 24 gullverðlaun, 16 silfurverðlaun og 13 bronsverðlaun.
Jóhanna Elín Guðmundsdóttir og Dadó Fenrir Jasminuson sýndu bestu greinar með hæstu stigum hvert yfir 100m skriðsundi.
Jóhanna komst einnig í HM í desember í Abu Dabi.
Boðsundssveitirnar settu 2 ný Íslandsmet, Daði Björnsson og Birnir Freyr Hálfdánarsson settu hvorn 3 nýjan íslenska piltarmet, Snorri Dagur Einarsson 1 og Björn Yngvi Guðmundsson einn drengjamet. 9 Hafnarfjarðarmet til viðbótar voru endurbætt.
9 sundmenn komust í NM og 11 sundmenn alls í landsliðið.
141 nýr besti tími var settur frá sundmönnum hákarla og sverðfiska. Einnig sýndu yngri sverðfiskar sig frábærlega á sínum fyrsta ÍM25.

Þetta eru nýir Íslandsmeistarar (einstaklingar):
Bergur Fáfnir Bjarnason (100m fjór) - fyrsta titilinn hans
Daði Björnsson (100 og 200m bringa)
Snorri Dagur Einarsson (50m bringa) - fyrsta titilinn hans
Jóhanna Elín Guðmundsdóttir (50+100m skrið, 50m flug)
Birnir Freyr Hálfdánarsson (200m fjór)
Steingerður Hauksdóttir (50+100m bak)
Kolbeinn Hrafnkelsson (50m bak)
Dadó Fenrir Jasminuson (50+100m skrið)
Símon Elías Statkevicius (50+100m flug)
SH-boðsundssveitar (9 boðsundstitlar): Birnir Freyr (4x), dadó (5), Daði (4), Jóhanna (5), Símon (5), Steingerður (5), Dagbjörg Hlíf Ólafsdóttir (2), Veigar Hrafn Sigþórsson (1), Birgitta Ingólfsdóttir (3), Katja Lilja (1), Bergur Fáfnir (1)

Þessir sundmenn unnu silfur og brons:
Katja Lilja Andriysdóttir, Bergur Fáfnir, Daði, Snorri Dagur, Birnir Freyr, Steingerður, Birgitta Ingólfsdóttir, Dadó, Þorgerður Ósk Jónsdóttir, Aron Bjarki Pétursson, Veigar Hrafn Sigþórsson, Daníel Lúkas Tómasson, Bartosz Henke

Og þessir sundmenn náðu einnig góðum árangri í úrslitum:
Kristín Ylfa Guðmundsdóttir, Helga Sigurlaug Helgadóttir, Bartosz Henke, Edward Jensson, Diljá Dröfn Jóhannesdóttir, Róbert Ísak Jónsson, Hilmir Snær L. Rúnarsson, Jónas Atli Pálsson, Karl Björnsson, Magnús Víðir Jónsson, María Skorastein Sigurðardóttir, Andri Már Kristjánsson

Þessir sundmenn komust á alþjóðlega meistaramótið í desember:
Jóhanna Elín Guðmundsdóttir (HM)
Steingerður Hauksdóttir (var á EM rétt áður)
NM - Norðurlandameistaramót:
Katja Lilja, Birnir Freyr, Daði, Snorri Dagur, Veigar Hrafn, Símon Elías, Steingerður

Og þessir sundmenn komust líka í landsliðið:
Bergur Fáfnir Bjarnason, Bartosz Henke
Óskum öllum sundmönnum til hamingju með frábæra árangur.
Við þökkum foreldrafélagið okkar kærlega fyrir frábæra aðstoð á meðan á mótinu stóð, öllu starfsfólki í og ​​við sundlaugina, öllum dómurum sem tryggðu sanngjarna keppni og starfsfólki Ásvallalaugar - þið eigið öll stóran hluta af þessum árangri. Kærar þakkir. 🙂