Aldursflokkameistarar Ķslands įriš 2023 er Sundfélag Hafnarfjaršar 26.06.2023
Stórkostleg keppni og árangur á Akureyri hjá AMÍ

Við áttum frábæra helgi á Akureyri sem endaði með því að vinna bikarinn "Aldursflokkameistara Íslands 2023".
36 sundmenn stóðu sig frábærlega og bættu alla sína persónulegu bestu tíma, stundum hrundu gamla markið sitt gríðarlega.
Öll sæti voru mikilvæg fyrir liðsskorið og hvert sæti sem var betra en áætlað var bætti við þetta stig sem gerði SH aftur sigur eftir 2020.
Mikil virðing og hamingjuóskir til allra sundmanna, sæti þeirra og framfara, og sumir þeirra eru taldir upp hér:

Hólmar Grétarsson setti tvö ný Íslandsmet aldursflokka yfir 400m fjórsund og 800m skriðsund.

Íslenskir aldursflokkatitlar unnu:
Auguste Balciunaite (200+400 skrið, 200 bringa, 100 flug+fjór)
Nökkvi Fenrir Bjarnason (200m skriðsund)
Ásta Þórey Einarsdóttir (50+100m bringa, 100m fjór)
Hólmar Grétarsson (800m skrið, 400 fjór, 200 bringa, 100 flug)
Aaron Sebastian Jóhannsson (100 skrið+bak+fjór, 50 flug)
Magnús Víðir Jónsson (10+200m skrið)
Dagmar Arna Sigurðardóttir (200m bak)
Andrej Tepavcevic (50+100m bringa)
4x50m skrið sveina (Ísleifur R, Andrej, Halldór I, Aaron S)
4x100m skrið drengja (Nökkvi F, Kristjón H, Þór E, Styrmir S)
4x100m skrið piltar (Hólmar, Karl, Magnús V, Halldór I)
4x50m fjór drengja (Kristjón H, Þór E, Nökkvi F, Styrmir S)
4x50m fjór sveina (Halldór I, Andrej, Ísleifur R, Aaron S)
4x100m fjór piltar (Magnús V, Karl, Hólmar, Halldór I)
4x50m fjór meyja (Elín H, Ásta Þ, Matthilda L, Friðrika Ý)

Fleiri medalíur söfnuðust af
Nökkvi Fenrir Bjarnason (2 silfur, 2 brons)
Karl Björnsson (3 silfur, 1 brons)
Hólmar Grétarsson (1 silfur)
Þór Eli Gunnarsson (1 silfur, 1 brons)
Halldór Ingi Hafþórsson (1 brons)
Aaron Sebastian Jóhannsson (1 silfur)
Magnús Víðir Jónsson (1 silfur, 1 brons)
Matthilda Lilja Larsen (1 silfur, 1 brons)
Ísleifur Rafn Lunddal Rúnarsson (2 silfur,1 brons)
Dagmar Arna Sigurðardóttir (1 brons)
4x50m skrið meyja (Friðrika Ý, Elín H, Ásta Þ, Matthilda L)
4x50m skrið (Karl, Katrín Ó, Halldór I, Auguste)
4x50m skrið (Auguste, Bríana Ó, Þór E, Nökkvi F)
4x50m skrið (Aaron S, Halldór I, Ásta Þ, Elín H)
4x100m skrið (Auguste, Katrín Ó, Dagmar A, Hildur E)
4x100m fjór (Dagmar A, Auguste, Katrín Ó, Elsa D)

Frábærar frammistöður þurfa mikinn stuðning frá starfsmönnum liðsins og þeir unnu örugglega Íslandsmeistaratitilinn Farastjóra: Foreldraliðið undir stjórn Pálmey Magnúsdóttir var bara best og átti stóran hluta af titlinum líka. Þakka ykkur öllum kærlega fyrir.
Önnur þakklæti til allra foreldra sem vinna eins dómara, sem tryggðu hraða og sanngjarna keppni.